kila unpo tembea msimu huu ni makoti, ma sweta wenye kujifunika khanga na vitenge pia wapo basi ili mradi kila mtu ana jikinga na baridi awezavyo na kuonekana stylish katika njia yake ya kipekee, katika kutembea tembea kwetu kwenye mitandao ya kijamii tukakutana na hizi masai shuka poncho’s ambazo tumezipenda mno. Sote tunajua a perfect touch of African print ina weza kubadilisha kabisa muonekano wako, iwe kitenge, accessories za ki Africa (shanga etc) au hizi Maasai shuka.

Kwa sasa our favorite ni hizi maasai poncho’s na huu msimu wa mvua they are a must have

Kizuri ni kwamba ni mazito yamebuniwa vizuri una weza kuvaa popote, safarini,kazini au katika mitoko yako na marafiki

Kingine ni kwamba una weza ku style vyovyote uwezavyo, umezipenda? watafute kupitia Instagram @afriposhdesign

Wanapatikana Arusha wana ship pia lakini pia una weza kuwatafuta kupitia number zao za simu +255757074590, sio tu wanauza hizi ponchos bali pia wanauza accessories.

MASAI SHUKA PONCHOS KUTOKA @AFROPOSHDESIGNS HITAJI LAKO MSIMU HUU WA BARIDI

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com