Nandy ni mwanamuziki wa kizazi kipya kutoka Tanzania,ambae kwa sasa ana tamba na kibao chake cha one day, ofcaurse kama msanii na mtu maarufu ana paswa kupendeza na hicho ndicho anacho kifanya Nandy na mara nyingi tunamuona akiwa ame vaa kitenge labda ni mapenzi yake kwa African culture maana pia ana own duka ambalo linaitwa Nandy Anglican Prints.

Hii ndio mishono mikali iliyo tuvutia ambayo hivi karibuni ame ivaa, unaweza kuiga mshono (kama tu Nandy hawaja weka copy rights lol)

Unajua shirt dress zipo kwenye peek kwa sasa right? basi nandy ame jishonea yake mwenyewe the color au kitenge alicho chagua ni tulivu kimepndezea mshono she looks so hot na miwani yake putted on,cute hair style na open heels. Push through Nandy

This two pieces are WOW, how coordinated is this outfit? perfect colors, mshono umeendana na umbo la Nandy. tumependa ame valia nude heels japo nywele ange zi tengeneza vizuri kidogo ange kuwa perfect. unaweza kuchagua kitenge chako kizuri na wewe ukashona

Mid lenght dress ambayo mikono yake ni mifupi lakini yeye ame style kwa kuvalia shirt kwa ndani, simple but chic right? una weza kujaribu pia. the shoes are to die for.

Tupe maoni yako kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

 

MISHONO 3 MIKALI YA KITENGE KUTOKA KWA NANDY

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com