Wazungu wanasema fashion ni kitu unacho nunua lakini style ni vile ambavyo unaamua kuvaa hiko kitu, well leo tumependa jinsi mbunifu Bijoux Trend kutoka hapa hapa Tanzania anavyo style au anavyo mix batiki zake, Bijoux ana tengeneza mwenyewe hizi batiki akimaliza ana buni nguo na kuzishona tulicho penda au cha tofauti tulicho kiona kutoka kwake hivi karibuni ni kwamba hamvalishi mteja wake full set ya batiki bali ana changanya zile batiki zinazo onekana kuendena na kuleta kitu unique na kizuri sana.

Tumeona akifanya hili kwa Jokate Mwegelo ambapo alimvalisha batiki zenye pattern tofauti lakini zina zina endana hasa kwenye hio mistari na rangi

lakini pia tumemuona akimvalisha Nasreen Karim na yeye alimvalisha skirt na shirt lakini za rangi ya udongo

we love love love hii style ina kufanya uonekane wa tofauti.

StyleTalk: Mbunifu Bijoux Trend Na Mixing Batiki

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com