Tanzania sweetheart ambae nae katika ma-slayer huwa hapitwi Bi Wema Sepetu jana ame post picha zake mpya akiwa ame vaa gauni ya kitenge hii ni mixed vitenge yaani ni vipande mbali mbali vidogo vidogo vya vitenge vimewekwa pamoja vikaunda hili gauni, Wema ame dress up hivi akiwa ameenda mahakamani kusikiliza kesi yake (tunaweza kuiita court style) maana akienda kusikiliza kesi ya lema ana slay kesi yake ana slay well back to kitenge dress kutoka neys collection ime mpendeza sana

tumependa kitenge kilivyo kuwa mixed, ombi letu ni Wema tu aachane na hio choker na well kama nywele zinge fungwa ingekuwa bampa to bampa

The belt ime compliment the mtoko kwa kweli

 

WEMA SEPETU ROCKING MIXED PRINT BY NEYS COLLECTION

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com