Ndizi huliwa na maganda hutupwa tusicho kijua ni kwamba yale maganda ya ndizi yanaweza kung’arisha meno yetu kwa kufanya mambo machache sana. Nani asiependa kuwa na meno meupe? basi fanya yafuatayo:

Kwanza menya ndizi yako kutoka juu kwenda chini kama wafanyavyo nyani, usianzie kwenye kitako cha ndizi.

Pili chukua lile ganda la ndizi na usugue taratibu katika meno yako lakini usisugue upande wa nje wa ganda ni ule wa ndani mweupe sugua mpaka pale utakapo ridhishwa,

670px-Whiten-Your-Teeth-with-Banana-Peel-Step-3Bullet1

Tatu kaa mdomo wazi kwa dakika 5-10 usifumbe mdomo ukifumba utafuta ile ndizi yako

Nne chukua mswaki mkavu na upige ili kufanya ndizi yako iweze kufanya kazi kiufasaha

Mwisho Sukutua kwa maji masafi au piga mswaki na dawa ya mswaki kama kawaida

Fanya hivi kwa muda wa wiki moja utapata matokeo

GANDA LA NDIZI NA MIUJIZA YA KUNG’ARISHA MENO

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com