Kwa wale wavivu wa kunywa maji, nivema kuiacha hiyo tabia na kujifunza taratibu kunywa maji ya kutosha, usisubiri uhisi kiu ndipo unywe maji. Hakikisha unapata walau Bilauli nane za maji kila siku. Kuna sababu nyingi na wewe kunywa maji zifuatazo ni baadhi tu.Maji

  • Ngozi kuwa na afya na yenye kuvutia, unywaji maji ya kutosha unfanya ngozi yako iwe na rutuba na kuondoa mikunjo.
  • Maji pia usaidia kuondoa msongo wa mawazo.
  • Maji husaidia kupunguza mafuta mwilini.
  • MAji husaudua kuimarisha misuli.
  • Maji husaidia katika kukuza uwezo wa ubongo.
  • Maji yanasaidia kupunguza uzito wa mwili.