We all have lile weaving ambalo ni la muda mrefu, lime kakamaa, lime kauka, lime kuwa na vifundo ila tunalipenda na we still keep it tulionege tu labda siku moja tuta pata msaada wa nini cha kufanya kulirudisha katika hali yake ya kawaida na afro tunasema say no more maana tume jitaidi kupata tip ambayo itafanya kazi vizuri kabisa bila kuku cost hela nyingi

mahitaji

mafuta ya nazi

Leave In conditioner

maji, jiko,sufuria

kwanza uta chana weave/wig lako (finger dectangle) ni nzuri zaidi, kisha chemsha maji ingiza wig/weaving yako na uiache ichemke kwa dk 1-2 halafu itoe, kisha weka wig/weave kwenye mfuko na uweke leave in conditioner halafu ngunga mfuko na uiache kwa dk 30 na kuendelea toa na osha nywele yako kwa maji ya baridi ikaushe na your good to rock it again kwa maelezo zaidi tazama video hapo chini

Ps- hii ina fanya kazi vizuri kwa zile human hair

 

 

NAMNA YA KURUDISHA WEAVING KATIKA HALI YA UPYA

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com