Kilichopo katika trend kwa sasa mtaani ni kofia,kofia hizi zilivaliwa na mababu zetu toka miaka ya 1920, japo huwa hazipotei yaani uwaga zipo ila kuna kipindi huwa zinaibuka na watu kuzivaa sana

cobber-pedy-hat

Hizi kofia zimekua zikivaliwa na watu mbali mbali kama Ne-yo, Pharell Williams na hata Chris Brown, kwa kwetu Tanzania sasa hivi ndio tunaanza kuona wasanii wetu wakizitinga mara kwa mara  watu kama Diamond Platnumz, Ommy Dimpoz na Cyril Kamikaze wame onekana nazo katika occasion mbalimbali.

925999_1117061491678239_1081664341_n

Cyril akiwa kavaa Floral Shirt na kofia yake ki beach party beach party1170995_849446318498088_863183552_n 1208355_204492056594711_1033659004_n

Ommy Dimpoz12905229_1535891503380571_877978790_n 12935110_1600828683569878_785649762_n 12940116_1728928324043910_1388132361_n

Diamond Platnumz

KINACHO KIKI KUTOKA KWA DIAMOND, OMMYDIMPOZ NA CYRIL KAMIKAZE

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com