Katika pita pita zetu leo tumeona kuna watu maarufu wengi kutoka nje na ndani ya nchi ambao hawakutaka kupitwa na mtindo wa kuvaa nguo nyeupe tupu na watu wao wakiwemo Vanessa Mdee, Salma Jabu (nisha), Tausi Likokola na Brigitte Alfred Je kwa upande wako unahisi nani kavaa vizuri zaidi

BRIGTTE

Brigitte yeye liongezea kikoti cha pink na viatu vya pink una mpa asilimia ngapi

unnamed

Tausi alivaa kikoti, viatu virefu,kofia akiongezea na pochi je unampa asilimia ngapi?

 

vee

Vannesa amevaa simple tu alicho ongeza ni kofia je na yeye unampa asilimia ngapi?

 

NISHA

Salma Jabu nae hakua nyuma tofauti na wote yeye alivaa na raba (adidas nyeupe) pamoja na kofia ya Tanzania

NANI KAVAA VIZURI ZAIDI?

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com