Flared trend iliingia mwaka jana mwishoni tuliona kila Fashionista, Fashion lovers, bloggers wakiwa wame valia hii trend, seems like bado ina make it’s way through baada ya kuanza kuona watu wakivaa hizi flared  trousers iwe kitambaa au denim jeans.

Mara ya kwanza tuliona tukawa hatuna uhakika kama they will last longer lakini inaonekana watu wame anza kuvutiwa nayo na wame anza kuzivaa, well hawa ni baadhi ya tulio waona wakiwa ndani ya jeans hizo

Our favorite blogger kwa sasa missenocha na ni kwa sababu ana crazy DIY’s hasa kwenye viatu tume mspott akiwa ame vaa jeans hizo na anklet heels boots

@dennayafamous ni blogger mwingine tena aliye onekana akiwa ame valia trend hii yeye alivaa na nude pumps ambazo alimatch na sidiria yake, bomber jacket na metallic Choker 

fashionista Toun Aj  ameonekana kuvutiwa zaidi na trend hii as tume mspott mara nyingi akiwa ame valia flared trouser iwe ni denim au kitambaa,

Unaweza kununua lakini pia una weza ku DIY nyumbani, Je umependa trend au hapana? Tuambie kupitia

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

SPOTTED TREND – FLARE TROUSERS

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com