Mica ni beauty, fashion na life style blogger ambae blog yake ina itwa http://MICAHGIANNELI.COM, Usha wahi kumuona mtu ukasema nataka kuwa kama yeye? si tu kwa jinsi anavyo vaa bali pia attitude yake, anavyo jiweka anavyo jiamini? basi Micah ana weza akakupa hio hali kwa jinsi ambavyo ni msichana ambae ana jielewa hata kama huja isikia stori yake ila kwa kumuangalia tu unajua ame simamia wapi kwenye misimamo yake… basi sifa ziishie hapo tukuonyeshe jinsi Micah navyo weza kupangalia mavazi yake

all black outfits

12547171_946119515474052_299209882_n

12346231_549718885193960_2000142902_n

All white outfits

 

12479348_163691547337600_975897624_n

12934888_1436359233057101_1150285675_n

13267334_237607679950670_465132943_n

nyeusi na nyeupe12960150_255795534768229_1458260951_n

denim dress12976269_752025704934874_2142870904_n 13151091_260339720982932_1889156350_n

12357423_1670278939916772_832063033_n 12751598_955368717850804_952922106_n

Comments

comments