Wana sema expect any thing when it comes to fashion, nani ange fikiri hizi adidas sport track zinge rudi kuwa kwenye trend miaka hii? ime kuwa muda mrefu hii trend ime kufa watu wakawa wana tumia hizi tracks wakati wa kufanyia mazoezi ( well that is what they areĀ  made for) , miaka ya 1980 zili valiwa sana lakini zikiwa na kitambaa flani kama plastic ukitembea una sikia mlio wa chwaa chwaaa (lol) tume kumbuka mbali kipindi hicho zilikuwa zina valiwa sana na wana muziki wa hip hop ect.

Lakini zime rudi katika kitambaa kingine na katika style nyingine na hawa ni baadhi ya fashion bloggers walio vutiwa na trend hii

khloe Kardashian

Kim Kardashian

Stella Uzo wa J adore she be cooling like that

 

kama unayo uliiweka tu kabati ni muda wako sasa wa kuitinga

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

TREND- SPORT TRACK

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com