Kuna ile tabia kila mtu anayo kuna kitu ambacho huwa una kipenda sana eidha mkoba, kiatu au hata urembo. Hii hutokana na sababu mbali mbali labda kwa sababu ulinunuliwa au ulinunua ukiwa katika hali fulani, husababisha ukivae mara kwa mara na hawa ni baadhi tu ya watu maarufu ambao tumeona wana mapenzi katika hivi vitu.

Elizabeth Michael na mkoba wake wa njano, ana beba mikoba mingi lakini huu wa njano ameonekana nao mara nyingi zaidi.

LULU LULU2 LULU3

Hamisa Mobbeto na hivi viatu,

HAMISA3 hamisa6 IMG_4702

Jacqueline Wolper na hii miwani yake

WOLPER WOLPER1

Rio The Stylist na hili koti lake

RIO RIO1 RIO2

Idris Sultani Na Hili koti lake

IDRIS IDRIS1 IDRIS2