Hatukuwa/bado si wapenzi wa mionekano ya baadhi ya rapper wa kike hapa Tanzania wengi wana jiweka rafu kiume wakisema ni hip hop ambapo kwetu tunakataa kuna wasanii wa kike na wakiume wengi wanao vaa vizuri na bado wana fanya hip hop tulilalamikia hili (unaweza kusoma hapa) na tunaona wanaanza kuchukua hatua, Tuna furahi kwa hilo. Hizi karibuni tumeona rapper wa kike chemical akiwa amevaa kike, kapaka make up lakini pia amevaa wig, Chemical we love you for this.

Kitu ambacho kime tusikitisha tunajua unachukua hatua lakini tunge furahi zaidi kama ungeshirikisha ma stylist au wabunifu kama wengine walivyo fanya kama Nawal, ni kweli ume break internet maana page nyingi zilikupost lakini wengi walionekana na hata sisi hatuja furahia huu muonekano nywele hazija chanwa vizuri, mavazi hayaja kukaa vyema hayana mpangilio lakini hizi zinaitwa baby steps ni matumaini yetu tukikuona tena utakuwa better than sasa hivi.

Tupe maoni yako kuhusu muonekano huu mpya wa Chemical

Weekend Buzz – Rapper Chemical Na Muonekano Wake Mpya

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com