Tunapenda pale tunapo wakuta slay queens wamevaa kitu kinacho fanana sio kwa sababu ya kuwaringanisha hapana lakini kwa sababu tunapata kujua namna gani ya ku -style kitu hiko katika namna mbali mbali na leo tume wakuta Fashion blogger kutoka Tanzania Lavidoz na Slayer kutoka South Africa Bonang Matheba wamevaa almost kila kitu sawa

Bonang Matheba alivaa hii statement blue chic blouse na white wide leg pants, white open heels amemalizia muonekano wake na blue handbag,pearled earrings na bangles. 

Wakati wakwetu Lavidoz nae amevaa same top na white wide legs pants yeye amevaa na nude pumps akiwa amemaliza muonekano wake na big statement earings na shades as usual rocking earth toned makeup

unadhani nani amependeza zaidi na outfit hii? Lavidoz au Bonang?

 

Who Rocked This Statement Blouse Better Lavidoz Or Bonang M

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com