Mwaka 2016 ume kuwa mwaka wenye kufurahisha na kusikitisha upande wa mitindo, siku kadhaa zilizo pita tuliona baadhi ya watu maarufu walio tuvutia kutokana na magauni yao mazuri waliyo yavaa (kama ume pitwa bonyeza hapa), lakini pia huwezi kupendeza kila siku ndio maana hata kwa wapishi kuna siku maji huzidi unga au mchele na kutoa madida, boko au uji. Hawa ni baadhi ya tulio wachagua na ni kwa sababu tu tunajua walikua na uwezo wa kufanya vizuri zaidi ya hivi.

Vanessa Mdee, Vanessa ni slayer linapo kuja swala la mavazi huwa hafikirii karibu, hatuja jua hapa kipi kilimpata hasa mpaka akavalishwa hii nguo, hii gauni ilikua nzuri bila ya hayo masponge hapo mabegani yame mfanya gauni lionekane kumvaa na kumpa muonekano mbaya juu

Screen Shot 2016-11-14 at 10.51.55 PM

Shilole alikuwa katika Fiesta na ali ajiri wabunifu zipo zakwake nyingi lakini hii tumeichagua kwa sababu ilikua ya kufungulia fiesta so seen this as a first outfit tukajua kabisa hizo zinazo fuata zitakua mbaya zaidi ya hii.13707002_138853529892637_1799174548_n

Aika na Nahreeh Kutoka Navy Kenzo, Hawa ni wanamuziki na pia ni wapenzi ambao kwa Tanzania tuna weza kusema ni c0uple iliyo last muda mrefu, huwa wanavaa na kupendeza sana hatuja jua kama ni mpanio au vipi lakini katika redcarpet ya MTV Mama 2016 wali haribu na vizazi vyao.14701263_1336906726342838_5233224621460815872_n

WCB Dancers hatujui nini kilitokea hapa lakini tunacho jua boss wao ana pendeza mno14723054_1842386845993419_2694310371501539328_n

Hamisa Mobetto aliteleza katika abryanz Fashion awards na hii outfit hazija endana na tulifafanua zaidi hapa 15251643_232479343842980_6867501089663483904_n

Millen Maggese Katika BET Awards 2016millen-magese-bet-awards-2016-1

WORSE OUTFITS TULIZO ZIONA 2016

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com