“Akifanya Diamond Platnumz ndio mnaona?” Ahoji Miriam Odemba

Miriam Odemba ni moja kati ya wanamitindo wachache wanaofanya vyema katika ngazi ya kimataifa. Ambaye ni wazi anapeperusha bendera ya Tanzania vyema.

Mapema katika mtandao wa Twitter kupitia ukurasa wake hakusita kuweka wazi hisia zake za malalamiko juu ya kile kinachoonekana serikali na wadau kuegemea upande mmoja zaidi. Miriam ameandika “Hata tukifanya kazi mnajifanya hamjaona awe Diamond ndio mnampa kiki oh my god tunahitaji pia kazi zetu zionekane kwani mnaboa sana”

index

Kauli hiyo ambayo ilichukua sura nyingine katika mtandao wa Twitter ambapo wapo waliokuwa wakisema anatafuta kiki, pia wapo waliosema sisi yeye aliyeandika na hata wale waliosema ni kweli kuna upendeleo upande mmoja.

Hata hivyo Miriam Odemba hakuishia hapo maana pia aliandika tena mambo mengine mengi hasa ya ndoto zake za kujenga shule ili aweze kusaidia wasichana walio wengi katika nchi ya Tanzania. Pia aliongelea kuhusu watu kupeana kazi wenyewe kwa wenyewe yaani udugulization

Story Credit @batro15

AKIFANYA DIAMOND NDIO MNAONA? AHOJI MIRIAM ODEMBA

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com