Ni Muda mrefu sasa tumekuwa tukiziona Ak cap’s mitandaoni na kwa kuwajua wasanii wetu Tanzania tukajua Ali Kiba ndio amesha maliza pale

lakini kumbe kuna vitu vinakuja as wenzetu wana sema hustle in silent and let the success make the noise, Ali Kiba leo katika kipindi cha XXL cha Clouds Fm ame sema ana kuja in fact ni kwamba zipo tayari bado kutoka jeans, miwani na vinywaji vya energy vyenye jina lake

na habari nzuri ni kwamba ana plan ya kufungua duka ili tuweze kuzipata bidhaa zake kwa urahisi

haya ni maneno ya Kiba

AK ni Brand ya Alikiba nashukuru imekuwa kubwa watu wanavaa lakini pia ipo na ya King Kiba nayo ni brand yangu na zipo official kabisa na kazi zitakapoanza watapata product zote’ – Alikiba

“Kuna Malengo makubwa sana tumeyaweka lakini siwezi kusema sasa hivi ila kuna Jeans Viatu na Glasses tayari zishatoka soon wataziona maana hizi zitakuwa za kwanza sababu tayari zishatoka na kuna energy drink” – Alikiba

Tunacho weza kusema ni kwamba jeans ni wazo zuri kwa sababu huwa zipo kila siku just make sure una toa rangi nzuri na kila size.

ALI KIBA JEANS ZIPO NJIANI KUTOKA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com