Bado hata hatuja maliza week ya kwanza ya 2017 na tumesha anza kuona huu mwaka utakuwa a very interesting year, kampuni ya ASOS wana jaribu kuleta chokers kwa ajili ya wavulana/wanaume, nipo hapa imagining baba au kaka kavaa hio choker (lol). tuna kubaliana haki sawa kwa wote na kama ambavyo wenyewe wana sema chokers hazija anza kuvaliwa leo wala jana na wanaume tofauti tu ni kwamba sasa hivi zime pewa jina mmmh.

ASOS wame tengeneza chokers za velvet zinazo kuja kwa rangi mbali mbali kama  pink, emerald green na black.

lakini pia kuna suede wraparound design,

paisley bandana style

two-pack set,

na hizi ndizo bei za choker hizo

Watu wengi wame onekana kulikataa hili swala wakiwa wana andika kwenye mitandao ya kijamii kuwaambia ASOS waache kutengeneza choker hizi

Haya kwa wanaume mtavaa for the seek of fashion? na wadada mta waacha bebe’s,kaka,wajomba na baba zenu wavae? tuambie kupitia

Instagram – afroswagga

Twitter – afroswaggatz

Facebook – afroswaggamag

ASOS WANA LETA CHOKERS ZA WANAUME

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com