Kampuni ya vipodozi ya Dove imetoa body wash (sabuni za mwili) mpya na wame tengeneza chupa ambazo wenyewe wanasema zinaonysha shape ya kila mwanamke na kwa upande wao wanataka wanawake wawe proud na mwili wao, Well ni strategy nzuri lakini kweli mtu anunue body wash ambayo ina shape ya mwili wake yaani mfupi anunue fupi, mnene,mwembaba, mrefu dove really now?

Kwa sasa kila mtu ana jaribu kuvutia biashara yake kwa kutaka kila mtu ajitambue yu mzuri vile alivyo iwe rangi, shape ya mwili au ku rock natural hair na ni kitu kizuri lakini kabla ya kufanya unacho taka kufanya unatakiwa utambue je unao wapelekea bidhaa wataipokea jinsi wewe unavyo taka waipokee?

na the internet is not playning likija swala zima la kumkosoa mbunifu aliye haribu kitu na hizi ni baadhi ya tweet za watu wakikosoa kampuni hio

Je nini maoni yako kuhusu hizi body wash bottles?

DOVE WATOA BODY WASH MPYA NA CHUPA ZAKE ZIMELETA UTATA

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com