Herieth Paul ni International Model kutoka Tanzania ambae anafanya vizuri sana kwa sasa, Herieth anaishi Canada sasa hivi ambapo ana tutangaza vizuri sana mwaka jana tuliongea mengi kuhusu yeye alifanya makubwa ikiwepo kutembea katika jukwaa la Victoria Secret lakini pia alisainiwa kuwa face of maybelline Cosmetics, Mwaka huu Herieth ameendelea kukua & she doesn’t show any sign to stop

Amekuwa featured kwenye magazeti makubwa mbalimbali ya fashion mwaka huu ataonekana katika Gazeti la Elle September Issue

Running around in Brooklyn smiling for 📷📸 #elle

A post shared by Herieth Paul🇹🇿 (@heriethpaul) on

Lady in red 👠 #elleseptemberissue

A post shared by Herieth Paul🇹🇿 (@heriethpaul) on

Pia ata onekana katika gazeti la harpersbazaarus September issue

 

Na pia ataonekana katika gazeti la fashioncanada  September issue pia

 

CANADA has my heart ❤️ So happy to be representing CANADA in @fashioncanada September issue! 🇨🇦

A post shared by Herieth Paul🇹🇿 (@heriethpaul) on

Kama haitoshi Herieth ametangaza jana mwaka huu pia atapanda katika jukwaa la Victoria Secrets tuseme Asante Herieth kwa kututangaza lakini pia hongera sana ni mfano wa kuigwa

Herieth Paul Is Making Tanzania Proud

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com