Darling Hair

Wakati wengine wakiwa wanaota kumvalisha hata msanii chipukizi kwa mbunifu Sophie Theallet ime kuwa tofauti, Sophie Theallet ame kuwa akimvalisha Former 1st Lady Michelle Obama, ambaye ame ondoka white house akisifiwa kwa style zake za mavazi all thanks to Sophie Theallet lakini mbunifu huyu ame kataa katu katu kumvalisha 1st lady wa sasa kutokana na sera za kibaguzi za mumewe.

GettyImages_621870724.0

Sophie Theallet ametoa tamko hilo kupitia barua ambayo pia ali i share twitter kuelezea uamuzi wake huo

Cxf2bkHXcAAltYr

baada ya kuona msimamo huu wa mbunifu ¬†Sophie Theallet, we can’t help but wonder Je Familia ya Trump ita pata mbunifu atakaye kubali kuwa valisha au wote wata simamia alipo simama ¬†Sophie Theallet

 

 

Mbunifu Sophie Theallet Amekataa Kumvalisha Mke Wa Trump

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com