Mwanamitindo wa kimataifa mwenye asili ya ki Tanzania Bi Miriam Odemba amekua akiitangaza tamaduni ya kimasai kwa namna yake. Miriam ame onekana mara nyingi akiwa ame vaa shanga za kimasai au shuka za kimasai katika matamasha tofauti tofauti.

Hii si mara ya kwanza kwa Odemba kuvaa Shanga na shuka za kimasai katika Paris Fashion Week.

13556938_273598796336433_334690268_n 13627954_1749118235359588_1010169211_n

Pia Odemba amekua akiweka picha zakekatika mitandao ya kijamii akiwa amevalia mavazi haya, kwa namna moja au nyingine hii ni njia nzuri ya kutangaza Tamaduni hii. Kwa sababu watu ambao wana mfollow Miriam si watanzania pekee kuna watu wa nchi mbali mbali na wenye tamaduni mbali mbali ambao wana mfollow Odemba hivyo basi pale anapo weka picha akiwa amevalia mavazi haya wengi huona na kutaka kujua zaidi

13703086_1565520937085789_697457704_n 13712818_1375759485774522_193359587_n

Beyond being just a model i feel so delighted to be able to promote and empower the handwork of Maasai women. Their precious jewellery can add a great deal to our personal style. #MiriamOdemba #odembastyle #odembamasaistyle #odembamasai #masailove #fashion #amazon #sainttropez #frenchriviera

13732268_265318037170539_942925905_n 13743645_1569794306659477_1318408127_n