The Kardashian walianza kusikika baada ya umaarufu wa baba yao ambae alikua mwanasheria na mfanya biashara, baba yao alipata jina baada ya kumtetea/ kushikilia kesi ya aliye kuwa football running player, muigizaji na broadcaster O. J. Simpson mwaka 1995 lakini jina lilizidi kukua baada ya baba yao kufariki na mama yao kuolewa na Bruce Jenner ambae kwa sasa ni Caitlyn Jenner na reality television show yao ya keeping up with the Kardashian, kwa miaka mingi watu walikua wakisema kwamba Familia hii haina vipaji japo kuna wafanya biashara, models etc lakini bado watu walilalamika hii Familia haina vipaji na kwa hili ime bidi tujiulize je ni kweli hii familia haina vipaji ila ina tumia jina lao kufanya biashara zao

siku chache zilizo pita  Destiney Bleu alimlalamikia Khloe Kardashian kwa ku copy biashara yake alisema Khloe alinunua kila kitu kwenye duka lake halafu akaja kuviuza tena kwake lakini Khloe ali fight back na kusema alikuwa inspired na fashion icons mbali mbali wa zamani

Juu ni Destiney Bleu’s body suits anazo lalamika Khloe ame mcopy na chini ni Good American bodysuits kutoka kwa Khloe Kardashian

Wakati mdogo wao wa mwisho akifanya vizuri na biashara yake ya cosmetics Kylie ameingia kwenye headlines kwa kusemekana nae ame copy ubunifu wa mtu mwingine katika colleection yake mpya Kylie ametoa hizi military cloth ambazo watu wameonekana kuzipenda lakini seems like kuna mtu mwignine ambae alishatoa hii collection

Well hizi collection zote nne zina fanana na huko mitandao kuna fussy kwamba something fishy ina endelea kati ya The Kardashian na biashara zao ikumbukwe hii si mara ya kwanza kuwa accused kwa kuiba idea za watu lip stick za Kylie nazo ina semakana alicopy brand ya mtu well kuna vitu vipo simple sana do your research right na hata kama una copy jaribu kufanya chako kionekane cha tofauti kidogo.

Ni Kweli The Kardashian Hawana Talent?

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com