Ina weza kuwa mapema mno kuandikia hii kitu lakini Trust us the soon unajua uvae nini siku hio the better, maana ukikaa mpaka siku za mwishoni watoto wa kiswahili tuna sema zima moto ni mbaya na utaishia na lile neno ninge jua ninge tafuta nguo mapema, well afroswagga is a life saver linapo kuja swla la fashin, life style na beauty na ndio maana leo tukaona sio mbaya tukaanza kukudokezea cha nini uvae siku hio leo tutaanza na rangi nyekundu as ndio rangi ina tawala siku hio ya malovey dovey

kwa sababu tarehe hio ina angukia katikati ya week, huitaji kwenda kazi all gram up na rangi nyekundu una weza kuchagua either uvae viatu, ubebe kipochi chekundu, uvae koti jekunduĀ  au una weza kuwakilisha na red lipstick

 

Casual hapa tuna maanisha streer style kwa wale tutakao kuwa tu mtaani, pia full red sio mahala pake jaribu kwenda as minimum as you can na hii rangi, hutaki kila mtu ajue ume vaa nyekundu kwa ajili ya valentine hapa pia una weza kuvaa kipochi, chekundu kama mdada hapo chini

Long coat / cardigan nyekundu to make a statement kwamba kama upo lakini kama haupo

Kama ni date night hapa una weza kuvaa full red, vile upendavyo kama ideas tunazo kuonyesha hapo chini

red jumpsuit

red mid dress

red ruffle & off shoulder mini dress

Ni matumaini yetu ume pata ideas chache za kujua nini uvae siku hiyo but hey hii ndo kwanza idea namba moja more zinakuja stay with us.

Kuwasiliana nasi tembelea

Instagram – afroswagga

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

VALENTINES OUTFIT IDEAS #1

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com