Christmas imebaki siku chache tu ifike, kwa wengine huwa wana subiri kusheherekea siku hii ma kwao na familia zao, wengine huwa wana zisubiri zile holiday wapumzike kwetu sisi wengine huwa tuna subiri zawadi (yes tunaiitaga Gift Season) kwa wale ambao huwa mna toa zawadi na mpaka sasa huja jua umpe zawadi gani mtu wako wa kiume (baba, kaka, mjomba, shemeji, mchumba nk) hizi ndizo idea chache za nini umpe katika kipindi hiki cha Christmas

Bagpack, men tend to be organizer ukimchukulia backpack atapata sehemu za kupanga vizuri vitu vyake kama laptop na vitu vidogo vidogo, simu,ipod etc

elle-gift-guide-mens-03

Wallet, Every man need one elle-gift-guide-mens-05

Tie Clip gallery-1448399936-stamped-leather-tie-clip

hear phone holder
gallery-1448401850-earbud-holder

phone case gallery-1448403470-iphone-case

I-pod case gallery-1476235747-clx1212059a

Socks hizi ni a must have kwa mwanaume
ll-bean

Mawani ray-ban

White tee kwa ajili ya casual days au mazoezisunspel

 

CHRISTMAS GIFT IDEAS FOR HIM

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com