Darling Hair

its raining, raining ooh baby its raining raining  kwa hii mvua we can definitely hear Rihanna akiiuimba huu wimbo, its rain season na hali ya hewa ikibadilika ni muda wa kufanya madiliko katika kabati lako, we all know huwezi kuvaa vest na hii mvua unless otherwise unakufa na fashion.

tumeona hizi outfit kutoka kwa hawa International models wanao tokea Tanzania na tukasema na hii baridi tunaweza kuwaazima hizi nguo maana zinafaa hasa katika kipindi hiki

Tunajiona kabisa knocking on Zara Bedel Door, tukiomba hii outfit, of course top tungevalia ndefu kidogo maana yeye amevalia crop na hii mvua na hili baridi hai-fit but the rest tungeazima, Leather pleated skirt are must haves katika season hii na high thigh boots cant be ignored, issa Yes for this outfit

Flaviana Matata Red outfit is life, na hii hali ya hewa ukivaa colors zinawaka vizuri, The red sweater is bae kukufanya ujisikie joto, of course you can’t skip sweat pants season hii na raba this outfit is Afro approved katika msimu huu wa mvua. 

Full track suit outfit kutoka kwa Model Tausi Likokola  can make you look effortless slaying the weather & hey na haya matope kama huna gari jaribu kuvaa dark colors nyeupe na hili tope hazipatani but kama una matairi manne why not?

Tuambie ni vipi una plan ya ku slay hii weather?

3 Outfits We Can Definitely Borrow From These Models That’s Are Perfect For This Weather

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com