Kuna kitu kimoja katika kabati lako unakua unakipenda kuliko vingine, eidha ni kwa jinsi kinavyo kukaa, au labda uliletewa zawadi na mtu muhimu au huwa kina endana na vazi lolote uvaalo, inaweza ikawa nguo,pochi,kiatu, miwani au accessories. Former Miss Tanzania na sasa ni mama na mjasiriamali Jacqueline Ntuyabaliwe Mengi ameonekana kuipenda  hii Ombre Chanel Flap Bag yake, ameonekana akiwa ame istyle mara 3

Ameonekana akiwa amevalia striped kimono,grey outfit ame beba Chanel bag yake akimalizia muonekano na black open heels, shades na bold lipsticl nyekundu

 

Hapa alivaa all white, pumps akabeba na pochi yake 

hapa aliamua kuwa colorful kidogo ambapo alivaa top ya njano, aliyo match na viatu, blue skin jeans na akamalizia na shades. 

well we had to google hii pochi inauzwa shilingi ngapi tumeiona ambayo kidogo inafanana nayo inauzwa $9,999 karibu ifike $2000

ambapo ni sawa na tzs 4,400,000/- yes tunajua ni ada ya shule but huyu ni J.N.Mengi kama ungependa kushop bag hii click hapa

3 Times Jacqueline Mengi Styled Her 2000$ Chanel Flap Bag

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com