Umesha wahi kufikiria hawa stylist ambao huwa wana style wenzao wamekuzidi nini? au ni nini wanafanya mpaka wao wawe stylist na walipwe kuwa valisha wengine? lakini pia unaweza kuwaza ni vipi wao kila wanacho vaa wanapendeza? Well kuwa stylist si lazima usomee, styling is an art ni kama sanaa ambayo sio wote tunaiweza ni kama uigizaji, uimbaji au hata uchekeshaji n.k.

Leo tunakupa vitu vitatu ambavyo mara nyingi stylist hufanya na kuoekana ameleta utofauti katika muonekano wake au alim-style.

  • Additional / Nyongeza

Tumezoe sisi kama ni skirt basi tutavaa skirt na blouse na viatu tumetoka, au jeans, T-shirt na raba tunatoka, stylist wapo tofauti kabisa ni lazima watafikiria kitu gani cha tofauti anaweza kuongezea kama accessories kama kuongezea belt au blazer katika muonekano wake yaani kuongezea kitu ambacho kita leta utofauti.

  • Kufikiria Nje Ya Box

Stylist huwa wanafikiri nje ya box, anaweza akavaa shirt nyuma mbele ili mradi awe tofauti, aka chukua vazi ambalo ni casual akalifanya kuonekana official, wao kazi yao kubwa ni kuleta utofauti katika mavazi. Kuangalia jinsi gani anaweza kuchanganya rangi ambazo wengi hawawezi kuvaa.

  • Statement

Stylist lazima wachague kitu kimoja ambacho kitafanya muonekano wao u-pop kama ni kuongezea colorful cloth, kiatu, pochi, statement jewelry ili mradi kuwe na kimoja au viwili ambavyo viatakufanya umuangalie mara mbili na upate cha kuongea anaweza akavaa full black outfit akaongezea na yellow shoes au red ambavyo vitaiba attention ya macho yako.

 

Sio rahisi lakini pia sio ngumu kama ukiwa unafuatilia hivi vitu vitatu kila siku wakati unataka kuvaa mavazi yako.

 

 

3 Tips Ambazo Stylist Hufanya Kuonekana Tofauti

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com