2017 umekua mwaka wa fashion ukiachana na muziki na movie’s watu wamekuwa waki concentrate na fashion sana mwaka huu, tumeona vingi vya kuchekesha, kuchukiza, kustaajabisha lakini pia vilikuepo vya kupendeza, leo tumewaletea 4 dresses ambazo tumeziona na tukazipenda kutoka kwa mastaa maarufu na nyingine zikiwa zimebuniwa na wabunifu wetu wa hapahapa Nchini kwetu Tanzania.

Gold Ball Gown ambayo ilivaliwa na Jokate Mwegelo ikiwa imebuniwa na mbunifu Mac Couture, ni very rare kumkuta m-Tanzania kavaa ball dress wengi wetu tumezoea nguva,hii imemfanya Jokate kuwa unique lakini pia muundo wa gauni ni mzuri, perfect color choice

Red Pencil Dress iliyo valiwa na Elizabeth Michael “lulu” katika uzinduzi wa movie ya T-junction,ukiachana na kwamba hakuvaa nguva kwenye red carpet hii gauni inaishi kuna zile nguo ambazo unaweza kuvaa na kila ukiangalia picha unaona umependeza na unaweza kuivaa tena na tena ndio hii its a timeless piece.

Detachable Dress iliyo valiwa na Wema Sepetu a.k.a Tz Sweetheart iliyo buniwa na mbunifu Elisha Red Label  , Detachable Dresses zime trend sana mwaka kuu zimevaliwa kwenye red carpet, harusini na kwenye mitoko mbalimbali mwanadada Wema Sepetu akiwa ameivalia ndani ya mkono wa Elisha alipendeza mno imekuwa unique as Tanzania hazikuvaliwa sana.

Mermaid Blue Dress hii ilivaliwa na bi Hamisa Mobetto katika sherehe ya mwanae, hii piece hamisa anaweza kuitumia tena na tena katika sherehe mbali mbali na bado akapendeza.

 

 

 

4 Beautiful Dresses We Spotted 2017

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com