Tunaweza kusema miaka mitano ijayo kama Nigeria itaendelea hivi basi watakuwa mbali sana katika ulimwengu wa Fashion, Mara nyingi huwa tunasema mmoja anapo fanya kitu kikubwa huko Duniani si yeye anaesifiwa bali Nchi nzima na ndio maana utasikia A Designer From Nigeria au fulani kutoka Nchi fulani ndivyo ambavyo wenzetu wanafanya.

Ndani ya mwaka huu miezi saba tu toka mwaka uanze tumeshaona vitu vinne vikubwa ambavyo vimepeperusha bendera yao huko Duniani,

Mwaka huu February mwanamuziki kutoka Nchini Nigeria alitajwa na gazeti kubwa linalo aminika na watu mbalimbali Duniani la Vogue kuwa account yake ni moja kati ya accounts 10 bora za instagram zenye fashion creativity, linaweza kuonekana ni jambo dogo lakini ni kubwa mno, unapo soma kwamba Tiwa ametajwa utataka kujua kwanini katajwa? ana nini cha special kwenye account yake? anatokea wapi? Anapo tokea je kuna wabunifu au models wana fanya nini? vitu vingi ungependa penda kujua kuhusu yeye na hapa ndipo ambapo utaijua Nigeria kama Nchi na ubunifu wao, This is a step and it is a big step huwezi kushangaa kumuona Tiwa akiwa na Naomi Campbell kwa sababu she owned it through her fashion & music.

  • Nigerian World Cup Jersey Took The World By A Storm 

Kama hukuisikia ikiongelewa kwenye mitandao, Tv au sehemu yoyote do you real exist in this world? Nigeria wanaweza kuwa wametolewa kwenye mashindano ya kombe la Dunia but they real left a mark huko Duniani kupitia jersey yao, According to GQ magazine the jersey’s picked up an alleged three million pre-orders (more on that later), sold out at Supreme box logo speeds, and is now reselling like one of those BOGO tees on the secondary market. Three Million people wamevaa hii jersey ikiwa original tena ni pre – order sasa fikiri ambao walizinunua madukani na wale wenzetu na sisi wa kufyatua, Nigeria real made a big step hapa na tusisahau jinsi ambavyo walivaa mavazi ya ki-Nigeria siku wakiwa wanaondoka kwenda Russia. Hii Jersey ilitengenezwa na Kampuni ya Nike, Yes NIKE.

Dolce and Gabbana ni kampuni kubwa ya mavazi na sio kila mtu tu anaweza kutembea katika runway yao, Rapper Wiz Kid’Ayo kutoka Nigeria mwaka huu alitembea katika Run Way yao huku akiwa ameambatana na mwanamitindo mkubwa Naomi Campbell, Wiz Kid alitembea katika runway hii akiwa amevalia collection ya Spring Summer 2019 ambapo ilikuwa debuted Milan, Nchini Italy. Nigeria did it again Wiz Kid made history kuwa msanii wa kwanza kutoka Africa kutembea katika Runway ya Dolce & Gabanna.

  • Mbunifu Kutoka Nigeria Taofeek Abijako Kuonyesha Mavazi Yake Katika New York Fashion Week na Ndio Mbunifu Mdogo Zaidi Katika Historia Kufanya Hivyo

Guess anatokea Nchi gani? Nigeria. Nigeria wamekuwa waki make history tu mwaka huu kwenye ulimwengu wa fashion they don’t play, sio tu kwamba wana fanya hapana ila wana weka historia katika ulimwengu wa mitindo, Taofeek Abijako ana miaka 19 na ni mbunifu wa mavazi ya kiume, aya show case mavazi yake katika New York Fashion Week Mens Wear fall/winter 18.

Sisi bado tupo tukilalamika Tasnia ya Mitindo ni Ngumu.

4 Major Steps Nigeria Made Into Fashion Industry This Year

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com