Kuna wakati hatuisikii kuvaa mpaka tukapitiliza, kuna siku hatujisikii kuvaa statement chain, earings, au kuvaa statement shoes lakini whats a woman without her handbag? tunadhani handbag kwa mwanamke ni kama mtoto wake popote aendapo analo well unaweza kutumia hio handbag yako kufanya fashion statement, rahisi si ndio?

A Chic Colorful Clutch – hii ni njia rahisi wasichana wengi huwa wanaitumia pale ambapo amevaa mavazi ya kawaida ana beba clutch yenye rangi rangi na ina complete outfit yake kumfanya aonekane stylish

Well Tailored Work Bag : Hii nayo ni muhimu hasa pale unapo kuwa na bad day hujui uvae nini kazini handbag ina weza kubeba outfit yako kwa asilimia 75.

 

A Statement Bag: Rachel Zoe aliwahi kusema : “Style is a way to say who you are without having to speak.” wakati mwingine huitaji kuongea unapo tokea na kuonekana tu watu wanajua wewe ni mtu wa aina gani na ndio maana una hitaji statement bag katika kabati lako iwe colorful bag, floral bag au embroiled clutch ina tegemea na uchaguzi wako ila hii ni chaguo bora la kukutambulisha kabla hujajitambulisha

 

Cute Cross-Body : hizi ni zile zinazo pita mkononi zina mikanda mirefu, hizi husaidia pale usipo taka usumbufu wa kubeba bag kubwa mkononi hili ni chaguo zuri, chagua zenye rangi na quality nzuri na you unaweza kuvibeba na kuvalia nguo yoyote.

 

zinaweza zikawa designer au pochi za kawaida uka beba na kupendeza

Acha Pochi Iongee (Let Your Bag Do The Talking)

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com