Darling Hair

Weekend ilikua na kila aina ya shamra shamra kaka yetu Ay ameoa lakini pia Gigy Money amefanya baby shower yake, yes watu walipendeza & she did look good with some cloth on,

Tumependa kwamba amevaa kitu na kuchukua muda wake kushirikisha designer na fashionistas katika mavazi yake

Gauni ya kwanza alivaa Dash Dash kutoka kwa @2colections_dubai, Alipendeza sana, make up. nywele, accessories on point japo this is a baby shower sio maulid we expected something simple na rangi iliyo tulia kidogo, kama nyeupe, pink, blue etc. She looked good though.

 

Vazi la pili lilitoka house of stylish, kwa dada Wolper tuna furahi kuona wasanii wana supportiana lakini pale mtu anapo amua kuku-support jaribu kumpa kile anacho stahili again this was a baby shower, tulitegemea Wolper angemvalisha Gigy a simple dress yenye rangi moja,kuna vitu vingi vinaendelea kuanzia rangi, pattern za kwenye kitambaa, accessories just too much. Japo tumependa kwamba Gigy amejaribu kujiweka kimama.

Tupe maoni yako wewe je katika Hizi outfit ipi ni hit na ipi ni Miss?

Alichovaa Gigy Money Katika Baby Shower Yake

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com