SUBSCRIBE NOW

* Afromate kuwa wakwanza kupata updates zetu za kila siku!

Trending News

Subscribe Now

* You will receive the latest news and updates on your favorite celebrities!

Trending News

Balenciaga Waleta Yeboyebo Ndefu
Mitindo

Balenciaga Waleta Yeboyebo Ndefu 

Wakati tukifikiri tumesha yaona yote kutoka kwa wabunifu Balenciaga wao wana tuambia the night is still young, bado kuna mengi ambayo yanakuja na yanafurahisha na baada ya kuleta zile ugly daddy shoes na zile yeboyebo za kuvukia mto sasa wameleta yeboyebo zenye kisigino kirefu,

Wakati wengine wakiwa wanasema Balenciaga should fire their creative director wengine wanasema hiki kiatu ni lazima kiingie kwenye shoe collection yao, as usual tunamacho lakini mboni tofauti,

Kuna rangi nyingi ikiwepo pink na hivi vyeusi ambavyo vina tukumbusha viatu vya zamani wadada walikuwa wanavaa, the one fact about vile viatu vilikuwa vikiisha kisigino hasaa kwa sababu ni plastic well hatujui kuhusu hivi vya balenciaga vipoje. 

Bado havija ingia sokoni na hatujajua lini vitaingia sokoni na vitauzwa bei gani what we know ni kwamba we are going back to the 90’s the hard way

Tuambie je kwako unavionaje?

Related posts