So Juzi ilikuwa birthday ya Jesus na watu wengi tuli sheherekea kwa kwenda ma kwetu na kusheherekea na Familia zetu, ila kwa wale ma Celeb wetu hawaku sahau kutuma salamu zao ya Christmas njema kwa namna moja au nyingine hawa ndio tulio waona waka tuvutia

Nancy Sumari na Familia yake waliamua Christmas yao iwe ya dakishi, keeping it African & We Love it

15535458_1098643340257997_3222437932677726208_n 15538118_1207042432720734_269754676679802880_n

Millen Magesse yeye alivaa Mettalic skirt, Fur Coat yenye metallic kwa mbele iliyo endana na skirt, Miwani na snap back Na boots alipo kuna baridi we guess 15623932_825536130919818_4047162620917055488_n

Lavidoz went for one shoulder red dress (sexy sexy sexy) , yenye mpasuo, Pumps heels, inchi ngapi hio wenye kujua? kwa hii outfit we definitely know Lavidoz went for a date on Christmas 15624228_245908522489647_4986971164011134976_n

Jokate yeye alikuwa ni female santa 15625392_246200635801392_7176369844529397760_n 15625436_248008515629071_3171963867857158144_n

BONGO CELEBRITIES WALIVYO SLAY ON CHRISTMAS

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com