Kama wewe ni mwanamama tunajua utakuwa unajua struggle ya kuvua blazia na kupumua wakati manyonyo yako yamelala, ni kero kubwa unakuwa haupo comfortable joto, jasho basi unaamua tu kurudia kuvaa sidiria japo nazo zinaleta joto lakini afadhali yake ni kwamba manyonyo yana kaa sehemu moja, Japo pia ni mbaya unaweza kutokwa vipele vya jasho kwenye maziwa, madonda nakadhalika well hii kampuni imekuletea suluhisho wametengeza hizi Ta Ta Towels ambazo zinasaidia pale unapo kuwa nyumbani na una taka kupumuzika na sidiria

 

Zinauzwa $45 kama 100,710 hivi za Tanzania 

Well kwa wale ambao mpo vizuri na cherehani mnaweza kujishonea wenyewe, kitambaa hakizidi 2000 kwa mita na lastic

Tuambie je mmezipenda au hapana?  mnaweza kununua hapa 

Fashion Finds: Ta! Ta! Towels For Your Boobs

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com