Dully Skyes katoa wimbo mpya ambao kamshirikisha mwana WCB Harmonize, ni wimbo unaofanya vizuri kwa sasa especial kutokana na kwamba kudamshi ni neno ambalo linatumika sana sasa hivi, Neno hili linamaana karibu na kupendeza ukivaa mtu akapenda unaambiwa ume damshi, labda hii ndio sababu ya Dully na Harmonize kutafuta stylist watatu ili wadamshishe hii video yao, lakini imekuwa tofauti na vile ambavyo sisi Afroswagga tulitegemea kuona well tumechambu video hii na @willibard_jr anakupa nini ambacho tumeona kama tumependa au lah tazama hapo chini.

Tupe maoni yako na tuambie wewe umeona nini katika hii video stylist wametenda haki au wamezogoa?

Fashion Review Ya Kadamshi Music Video Ya Dully Sykes Na Harmonize

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com