“Sina Cha Kuvaa” hili neno linatumika karibu na kila mwanamke ifikapo asubuhi anataka kwenda kazini,wakati wa mitoko nakadhalika, lakini cha kushagaza makabati huwa yamejaa nguo mbali mbali lakini bado huwa tunakosa cha kuvaa (confusing right?). Wengi huwa tunanua nguo nyingi kila siku kwa kudhani tu hatuna nguo za kutosha maana kila mara tunakosa cha kuvaa, Calm down nguo unazo za kutosha unahitaji kujua tips hizi chache za nini cha kufanya unapo hisi huna cha kuvaa.

  • Vaa nguo nyeusi full – wanasema “when in doupt wear black” na “you never go wrong with black” lakini pia neutral color ni angi nzuri pale unapo hisi huna cha kuvaa rangi kama nyeusi, beige,nyeupe ni chaguo zuri linapo kuja swala la kukosa cha kuvaa

  • Basic white t-shirt na flat shoes – ni chaguo lingine zuri linalo weza kukusaidia pale unapo kwama kujua uvae nini kitu kizuri kuhusu white tee na flat shoes unaweza kustyle na chochote suruali,skirt au kaptura

  • Gauni X Sneakers – hili ni chaguo zuri pale unapo kosa cha kuvaa na hujisikii ku match na kumix nguo kimbilia gauni na sneakers kama ni kazini unaweza kutupia na blazer.

  • White Shirt & Heels – always does the trick hapa pia unaweza kuvalia skirt, suruali au kaptura ni rahisi lakini pia chic

  • Oversized Denim Jacket – pale unapo hisi mtoko wako ume bore ongezea denim jacket kwa juu

  • Colorful Coats – hii itakusaidia kuupa mtoko wako muonekano mpya hasa kama umevaa mavazi ya rangi zilizo fifia well when on a bad outfit days pop it with some color.

  • Accessorize – chukua attention ya mavazi na weka katika urembo, vaa hereni au mikufu inayo shout itakayo wafanya watu waache ku-concetrate na mavazi yako na kuwa wana concentrate na accessory zako

Fashion Tips Zinazoweza Kukusaidia Unapo Kuwa Huna Cha Kuvaa

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com