Mwanadada Rihanna anasifika kwa kutafuta hela “Securing The Bag”, alianza na mziki akafanya collaboration na fashion brand mbalimbali, hatukupumua akaja na Fenty beauty na sasa ameanzisha clothing line akiwa na fashion brand ya  LVMH. Na kwa mapokeo ambayo tunayaona tunaweza kusema Rihanna anaweza kuzifanya fashion brand kama Gucci na Fendi kupumzika kidogo mitaani.

Collection yake hii ya kwanza imetoa mavazi 18, lakini pia kuna accessories kama miwani (ambayo imeonekana kupendwa sana), viatu na hereni.

Imeonekana mtaa umeanza kuelewa mavazi hayo kutoka kwa Ririh watu maarufu wameonekana kuyatupia tumemuona Bollywood Sweet Heart Sonam Kapoor akiwa amevalia hii pink suit kutoka kwa fenty amemalizia na Jordan Kicks

 

Wakati mwanamitindo Bella Hadid yeye aliamua kuwa head to toe fenty kwa kuvaa hii white short dress kutoka kwa Fenty, miwani na neon green shoes vyote kutoka katika kampuni ya Fenty

Mpaka sasa inasemekana kuna baadhi ya vitu kutoka katika collection hii vipo sold out, Okay Riri take our coin.

Fenty Clothing Line Might Put Fendi And Gucci On Pause

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com