Designer anaye kuja kwa kasi kabisa anaekwenda kwa jina lake la ubunifu fifi sugar design japo jina lake ni Elfrida Emmanuel, yeye pamoja na mwanamitindo anae fanya nae kazi mara nyingi bi Hamisa Mobetto wame debut Color of the year (greenery) ni mwanzo mzuri wa kuuanza mwaka kwa m’bunifu kutumia rangi ya mwaka huo. Lakini this color though itatutesa sana mwaka huu

Fifi ame fanya kazi kubwa sana katika hii dress we are loving it all the way

as usual Hamisa haja disappoint in it

Je Yay or Nay? tupe maoni yako kupitia

Facebook – afroswaggamag

Twitter – afroswaggatz

Instagram – Afroswagga

FIFI SUGAR DESIGN & HAMISA DEBUTED RANGI YA MWAKA (GREENERY)

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com