Ijumaa imeshafika watu viwanji tuna miminika tufurahi kwa pamoja wakati huu na kwa furaha turushe mikono juu, Ijumaa inapo fika uwe na hela usiwe na hela unapata ahueni kidogo, kujua una siku mbili za kupumzika kutuliza kichwa na stress za kazi lakini pia kuvaa kile unacho jisikia. Kwa wale ambao huwa tuna mitoko kila ijumaa wenyewe siku hizi tuna ambiana toa code, leo kama una code jioni hizi ndizo outfit unazo weza kuchagua kuvaa

Kama una mtoko wa kawaida na marafiki na unapenda jeans hizi zinakufaa unaweza kupumzisha miguu kwa kuvaa flats au sneakers lakini pia unaweza kuvaa na heels kama Lavidoz

Kama unatoka kwenda date, dinner etc hizi pia zitakufaa zaidi

Enjoy your weekend

Friday Outfit Ideas

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com