Tukiwa tumekaa kwenye kijiwe chetu cha kupiga soga za hapa na pale kuhusu mitindo na mambo yanayo endelea likaibuka swala la Jacqueline Wolper na duka lake la nguo, kila mtu ana sema Jaque kuja na hio idea ilikua kitu ambacho ni bomb, tume ona mitindo ya Jacqueline miaka na miaka japo kuna kipindi ana disappoint lakini ni mara chache kuliko anazo pendeza.

Jacqueline ana endana na chochote anacho vaa na sense yake ya style sio ya bongo kabisa she is next level ukimuona Jaque chic basi ni chic kweli,kama coorporate ni corporate hasa na kama ni tom boy ni tom boy wa maana we love us some Jacqueline linapo kuja swala zima la mitindo

Well back to the point ya duka, kila product kwenye duka lake ni classic, stylish, colorful duka zuri na owner wa duka pia ni mzuri, ame fanya sehemu yake ya biashara very presentable (ina kuvutia tu kuingia hata upitishe macho tu) Lakini the sad part ni yeye kuamua kumfanya gigy money awe model wake. Okay Gigy si model wa kuuza nguo za Wolper as much as we are trying kuji convince lakini bado tuna rudi pale pale Gigy halikua chaguo bora.

Nguo anazo valishwa na styliwa gigy ukiziona dukani unaweza kubisha si same clothes as zinaonekana very cheap mwilini mwake kuliko dukani, Gigy hauzishi nguo ila ana jiuza mwenyewe, from pose to how nguo zina mkaa mwilini. tuna weza kukubali kwamba Gigy na wolper ni marafiki labda hio ndio sababu ya Wolper kumchagua gigy lakini kwenye biashara hakunaga urafiki sell your brand as expensive as you started it.

Hakuna kitu kigumu kama ujasiriamali na kwa kuona tu zile heka heka za Wolper kufuata mzigo china we can say ame tumia hela nyingi sasa kwanini a-let mtu amuharibie biashara kisa urafiki? Trust me katika asilimia 100% ya watu watakao taka kununua ngua kwako 90% utawapoteza kama utaendelea kumfanya  Gigy a brand duka lako.

Your so good your self unaweza kuvaa mwenyewe uka ziuza nguo zako vizuri tu au kwani kitu gani una weza kukaa na model yoyote mkubwa mkapanga bei photoshoot mbili tatu na akauza nguo zako in a very decent way

GIGY MONEY ANAUZA PRODUCT ZA WOLPER AU ANAJIUZA MWENYEWE?

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com