Video director kutoka Tanzania anajaribu kutuambia tutegemee kumuona Jux mnyamwezi kila siku, kwa maana tumezoea kumuona Jux akipendeza kwahio tunaweza tusimuone Jux akiwa ameigiza kama choka mbaya kwenye video zake za muziki. Hanscana alipost video ya Jux iitwayo zaidi ambayo alifanya nae na according to Hanscana, Jux alitaka kubadilika kidogo katika video hii na kuigiza choka mbaya lakini yeye alishauri avae tu kinyamwezi

Ikabidi tupitie comments tuone wanazengo wanasemaje ambapo kuna huyu mmoja ambae aalivutia macho yetu kwa comment zake, akisema kwamba inabidi location na uimbaji wa mtu uzingatiwe, yaani Jux anaimba nyimbo classic location haiweze kuwa uswahilini huku Hanscana akisema kwamba location imebidi iwe uswazi kwa maana idea ya video ni kwamba Jux amefall in love na msichana wa uswahilini

 

Kwetu sisi tunadhani hakuna msanii ambae anaweza ku-maintain awe wa aina fulani video zake ziwe hivi, msanii anatakiwa kuwa dynamic awe anabadilika badilika kuendana na mazingira yanavyo muhitaji. Jux ilibidi avae uhusika alio utaka tumuone akiwa tofauti, tumesha muona akiwa anapendeza classic kwenye video zake zote, yeye mwenyewe kutaka kuuvaa uhusika wa uswazi lilikuwa wazo zuri sana na angetu-surprise sana, tungepata kuona upande wa pili wa Jux. Afromates Ninyi mnaonaje? Hanscana yupo sawa au hapa amepotea?