Darling Hair

Imezoeleka kuwa mitindo mingi inaanzia Nchi za Magharibi na baadae kufika katika nchi za Afrika lakini safarihii imekuwa tofautibaada ya Jarida la Elle, lenye makazi yake nchini Canada Kutweet kwamba DAKISHI ni bidhaa mpya  inayo kiki katika sayari ya  mitindo, kwa sababu watu maarufu kama Beyonce, Rihanna, Zendaya, Shay Mitchell, na Jhené Aiko walionekana wamevaa Dakishi hivi karibuni.

5309b5a4b217d9725f1a89af92a0faa660093bf7_l Rihanna-Dimepiece-dashiki

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Jambo la kufurahisha ni kwamba Dakishi ni Vazi jipya kwao Ulaya ila kwetu Africa ipo muda mrefu na hii imeonekana baada ya majibu waliyo jibu watu huko Twitter, majibu hayo yalikua kama “Dakishi si kitu kipya imekua hiki kiki Africa maisha yetu yote” aliandika @LOVEugonma, Dakishi ipo Africa kwa muda sasa Dakishi si kitu kipya tusi hamasishe matumizi ya utamaduni” alisema mchangiaji mwingine.

WIZKID-dashiki-red Chris Brown 4

 

 

 

 

 

 

 

 

 

Hii ime fanya tufikirie Je? Wazungu nao wanaushamba wao katika Tamaduni za Africa? Tumeona watu wengi wakitumia Dakishi enzi na enzi kwenye mziki,wabunifu barani Africa wamekua wakitumia Dakishi Kwa muda sasa, Je ni kwanini sasa hivi ndo waione bidhaa mpya? Mitindo yetu na yao ina tofautiana? Hakuna jibu sahihi lakini kitu ambacho kina uhakika Zaidi ni kwamba Mitindo yetu imeanza kukua, kinacho hitajika ni Juhudi ili kuikuza Zaidi. Kama Dakishi Imeweza kuandikwa kwenye gazeti kubwa kama Elle! Basi kanga na kitenge pia inawezakana

HATA WAO WAPO NYUMA

Comments

comments


Post navigation


Leave a Reply

Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com