International model ambae anatokea Tanzania amepata nafasi nyingine tena ya kutembea katika Runway ya Victoria Secrets Fashion Show, Victoria Fashion Show ni moja ya Fashion Show kubwa lakini pia ni brand ambayo inauza mavazi ya ndani ya ghali zaidi.

The fashion show huwa inasubiriwa na wengi kuona whats new mwaka huu na vitauzwaje, Kwa models kupata nafasi ya kuvaa haya mavazi na kuyauza kwenye runway its a big deal sio tu kwa kutimiza ndoto zao kutimia bali pia kupata exposure they need.

 

Hii ni mara ya tatu Herieth anapata nafasi hii, let say three years in a row ameweza kuchaguliwa kutembea katika fashion show hii that could only mean one thing Our girl is doing a good job, Congrats Herieth and we can’t wait to see you flying those wings.

Herieth Paul Kutembea Katika Runway Ya Victoria Secrets Fashion Show Kwa Mara Ya Tatu

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com