Okay so 40 ya King Salah ilikuwa na mambo mengi ambayo yalipaswa kuongelewa, tukiyaongea yote basi tutakesha sisi tumechagua matatu muhimu nayo ni red carpet review, Martin Kadinda kusema hatovalishwa na mtu mwingine lakini na hili tumeona lisipite halijaongelewa.

We all went gaga na vazi la Zamaradi, wengi wamelisifia ofcourse sisi pia tulisifia lilikuwa zuri na kitu cha tofauti kidogo tukasema mbunifu wa hili gauni anaweza kujakutukomboa wa Tanzania na hii hali ya kila siku kuona mtindo mmoja au mshono mmoja,

Lakini guess what? the joke was on us…. its a copytuation kama sio kuwa inspired. Thanks to our mates ambao hawaachi kitu kipite kuwa un-noticed ( kizuri au kibaya) waka tutag kwenye hii picha ya mbunifu kutoka Kosovo┬áDona Matoshi ambae yeye aliweka picha ya gauni ambalo linaonekana kuwa sawa kabisa na lile alilovaa Zamaradi, picha hii ilikuwa uploaded Mwezi wa 5 mwaka huu,

#DM#donamatoshi# @donamatoshiofficial

A post shared by Dona Matoshi (@donamatoshiofficial) on

kasoro ni ndogo ndogo tu lakini ukiingalia design ni ile ile well labda idea zimegongana, lakini pia labda alikuwa inspired na inawezekana pia aliamua ku-copy Afrogang nyinyi wenzetu mnaonaje?

Inspired Or Copycatting? Kenny The Brand Vs Dona Matoshi

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com