Darling Hair

Karl Otto Lagerfeld  head creative director of the fashion house Chanel as well as the Italian house Fendi aliwahi kusema ” Trend Is The Last Stage Before Tacky” and we see no lie, kitu kikiwa kwenye trend kinapendwa sana lakini badala ya hapo kinachofuata ni kuchukia na kutokutaka hata kukiona au kukisikia.

Wakati 2018 inaanza it was all fun and games kuona watu wanafanya theme za mavazi katika event zao mbalimbali tunaweza kusema walikuwa wanapendeza hasa, theme kubwa mwaka huu zilikuwa mbili Nigerian Theme na Royal Theme kwa sasa tunahisi kama imetosha we should introduce something new imekuwa too much royal birthday party, royal bridal shower, royal tea part,

Nigerian wedding, Nigerian wear kitchen party, Nigerian wear 40 we mean its enough can we be more creative please?

We love us these themes kwa maana watu wanazipatia kwelikweli na wanapendeza labda kwa sababu ni common theme na wengi wanazijua au tunaweza kusema ni wazuri wa kucopy lakini pia inachosha kuona kitu kilekile kila mahali, we need to see something new tena kutoka Tanzania, tunajua wengi watapakimbia hapa as hatuna hata vazi la taifa basi tufanye ku-trend na mavazi ya kwetu wenyewe, kwani Nigeria waliwezaje na sisi tunashindwa vipi? tujaribu kufanya vya kwetu na wao tuwaone wakisema wamevaa Tanzanian Wedding Theme.

Its About Time To Say Good Bye To Nigerian And Royal Event Theme’s

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com