Jacqueline Wolper au mama raj (harmonize) kama ambavyo wengi tunamjua kwa sasa, amekua akitupa some serious slaying siku mpaka siku katika mwezi huu mtukufu, ni jinsi ambavyo ana pangilia rangi, anavyo vaa mavazi yake na make up yake pia viremba. Unaweza kusema Jaq ni our ramadhani fashionista Goals maana kila siku ana kuja na mtoko mpya na ni zaidi ya alio uvaa siku iliyo pita.

13385722_1737713106496342_68065581_n

nyeusi na nyekundu u never go wrong na hizi rangi13391193_1805530093017071_364317569_n

Hii ina weza kuwa ndio tuliyo ipenda zaidi ni jinsi ambavyo ame come up na hizi rangi nyekundu, nyeusi,pink na grey kama hukuwai kujua kama zinaendana learn from Jacque

13395083_246693569042431_1987788590_n

Simple ila stylish kama anavyo jiita wolperstylish 13402747_141411322932670_725529796_n

hapa ana tuma shades of brown

13422806_1714068985525632_1738865731_n

blue na njano pia uwaga zina noga na kwa jaque ana penda ku accessorize na hio ndo main thing kila mwanamke ana paswa kujua ku accessorize 13423079_696575323813859_1726919620_n

all black kila kitu aka ongezea na kitenge cha kimono sisi tumependa zote je wewe ume penda ipi? tuambie chini kwenye sanduku la comment.

JACQUELINE WOLPER ANAVYO SLAY MWEZI HUU

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com