Imezoeleka ni wanamama ndio hupaswa kubeba mikoba, hasa kutokana na wao kuhitaji vitu vingi wakiwa katika mitoko yao, ukimuona mwanaume amebeba mkoba basi amemsaidia mwanamke kutokana na sababu mbalimbali. Lakini hivi karibuni katika collection za wabunifu mbalimbali ndani na nje ya nchi wameonekana ku-include handbags za wanaume. Well mikoba hii ipo toka zamani lakini kwa sasa imeonekana kurudi kwa kasi kutokana na kwamba watu maarufu wengi wa kiume wameonekana kubeba lakini pia kama ambavyo tumesema imeonekana katika collection za wabunifu mbalimbali.

Hivi juzi tulimuoana mcheza kikapu Le Bron James akiwa amebeba mkoba kutoka kwa mbunifu “Mr. Thom” ambao unaitwa “Mr. Thom  Alligator Bag” amabpo ali-style bag hii na short – pant gray suit akiwa amevalia na viatu vyeusi na socks ndefu, alipendeza sana na kuonekana unique kama ambavyo tunajua sio wanaume wengi wanaweza ku – dare kuvaa suit ya kaptula, he made a statement kwa kubeba mkoba huo ambapo wengi walionekana kuuongelea kwamba kwanini amebeba mkoba?

Lakini pia most stylish Rapper Asap Rocky yeye alionekana akiwa amebeba tote bag kutoka kwa Gucci, Asap yeye alikuwa more casual kwa ku-style bay yake hii na Gucci Cardigan, t-shirt nyeupe, blue jeans na ndula na socks nyeupe. Hii picha ilipostiwa katika page ya Gucci na mwanamziki French Montana alienda ku-comment ” Not with the bag vibe but everything else is fire”

Lakini pia tuliona mbunifu Ally Rehmtullah akiwa anabeba bags alizo zibuni mwenyewe kwa kutumia vitenge mara kwa mara,

Kwetu sisi kama afroswagga hatuna tatizo na mwanaume kubeba mkoba as long as umebuniwa kubebwa na mwanaume, tukimaanisha wanaume mikoba yao ona design ambazo tofauti zina less color na urembo na somehow unaweza kuiona kabisa imekaa kiume, lakini pia kuna fashion ya unisex katika karne hii wabunifu wamekuwa wakibuni vitu ambavyo vinaweza kuvaliwa na wanawake na wanaume. Mwisho wa siku its all about fashion, uelewa na kufanya kile ukipendacho

But let us know your views je ni sawa au lah?

Je Ni Sawa Mwanaume Kubeba Mkoba?

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com