Msimu wa baridi ndio unaingia huko kwa wenzetu kuna kuwagana mabarafu, huku kwetu mvua za rasha rasha, upepo na vumbi. Huko kwa wenzetu wamesha anza kujiandaa na msimu huu ambapo wengi wao wameonekana kuvalia makoti ya manyoya (fur coats) Tuna weza kusema mwaka huu fur coats zitatamba sana maana mpaka sasa asilimia 30 ya celebrities wameonekana na vazi hilo na hawa ni baadhi

Adriana-Lima-at-The-Wendy-Williams-Show--08-662x1058

Adriana Lima Lea-Michele-at-LAX-Airport-in-Los-Angeles--02-662x946

Lea MichelleOlivia-Palermo-Shopping-in-Soho--09-662x1076

Olivia Parlemo

rs_634x1024-161201194211-634.Iggy-Azalea-Hollywood.kg.120116

Iggy Azeliars_634x1024-161207052826-634.Rita-Ora-NYC-JR-120716

Rita Orars_634x1024-161207162619-634.Ruby-Rose-New-York.kg.120716

Ruby RoseSandra-Bullock--Filming-Oceans-Eight-Set--02-662x993Sandra Bullock

Victoria-Justice--Out-in-NYC--02-662x943

Victoria Justice

 

JINSI WATU MAARUFU WALIVYO JIANDAA NA WINTER

Comments

comments


Post navigation


Social Media Auto Publish Powered By : XYZScripts.com